Hội Phù Thủy
chào mừng đến forum-Hãy đăng nhập hoặc đăng kí nếu chưa có
Hội Phù Thủy
chào mừng đến forum-Hãy đăng nhập hoặc đăng kí nếu chưa có
Hội Phù Thủy
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hội Phù Thủy

vùng đất của phù thuỷ

Trang ChínhPortal*Latest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Phù Thủy Vô Địch-A
còn gì sợ hơn nữa Vote_lcapcòn gì sợ hơn nữa Voting_barcòn gì sợ hơn nữa Vote_rcap 
phuthuyx
còn gì sợ hơn nữa Vote_lcapcòn gì sợ hơn nữa Voting_barcòn gì sợ hơn nữa Vote_rcap 
tomhumvua
shanaki
makday1
Misuko Ann Lilika
shakimi
Dark Kiva
Black Rock Shooter
phuthuy_khocnhe
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar
Chatbox

ShoutMix chat widget

còn gì sợ hơn nữa

Go down 
Tác giảThông điệp
phuthuyx
Phù Thủy Xinh Đẹp
Phù Thủy Xinh Đẹp
phuthuyx

Nữ Tổng số bài gửi : 98
Witch coin : 572258
Magic Ski : 31

Player
Land: Fairy land
Lv: 20
Lv:

còn gì sợ hơn nữa Empty
Bài gửiTiêu đề: còn gì sợ hơn nữa   còn gì sợ hơn nữa Icon_minitimeSun Apr 05, 2009 3:53 pm

Cách đây 1 tháng, mình về nhà ở quê chơi. Nhà mình là nhà thờ tổ tiên nên rất rộng và chiều nào cũng phải có người thắp nhang cho ông bà. Khoảng 6g chiều mẹ mình kêu mình lên nhà thờ đốt nhang, khi đi cách bàn thờ 5m mình thấy một bóng người nhỏ nhỏ con mặc áo vàng, quần trắng nhưng không biết là nam hay nữ đứng cạnh bàn thờ bà cố của mình. Lúc đầu mình nghĩ là ba mình đi đốt nhang trước mình nhưng khi mình lên đến bàn thờ thỉ chẳng thấy ai, sự việc diễn ra chỉ khoảng 1 giây, mình hoảng hồn và nhìn xuống nhà dưới thì thấy ba và mẹ mình đứng nói chuyện với nhau cách nhà thờ tới hơn 10 m lận, mà ba mình thì mặt quần sọt và ở trần, còn 2 đứa em mình thì đi học thêm chưa về. lúc đó thì mình mới nhớ ra rằng cái bóng mà mình thấy có lẽ là bà nội mình đã mất được 2 năm, vì hôm bà mình mất lúc khâm liệm chính tay mình mặc cho bà nội cái áo lụa màu vàng và quần lãnh màu trắng đó. Có lẽ trên đời này có linh hồn thật!

còn gì sợ hơn nữa
Trang 1 trong tổng số 1 trang